கடவுளிடம் கேட்கக் கூடாத கேள்வி! (Post No.3870)

Written by S NAGARAJAN

 

Date: 2 May 2017

 

Time uploaded in London:-  6-23 am

 

 

Post No.3870

 

 

Pictures are taken from different sources; thanks.

 

contact: swami_48@yahoo.com

 

 

கடவுளும் மனிதனும்

 

கடவுளிடம் கேட்கக் கூடாத கேள்வி!

ச.நாகராஜன்

 

உலக பிரசித்தி பெற்ற விம்பிள்டன் நட்சத்திர விளையாட்டு வீரர் ஆர்தர் ஆஷ் எய்ட்ஸ் நோயினால் பீடிக்கப்பட்டார். 1983ஆம் ஆண்டு அவருக்குச் செய்யப்பட்ட இதய அறுவை சிகிச்சையின் போது எய்ட்ஸ் தொற்று பிடித்த ரத்தத்தைச் செலுத்தியதால் அவருக்கு வந்தது இந்த எய்ட்ஸ் நோய்.

 

 

உலகெங்கிலுமிலிருந்து அவரது விசிறிகளிடமிருந்து ஏராளமான கடிதங்கள் அவருக்கு வந்து குவிந்த வண்ணம் இருந்தன. அதில் அவரது விசிறி ஒருவர் தனது கடிதத்தில், “ கட்வுள் இந்த மோசமான நோயைத் தருவதற்கு உங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?” என்று கேட்டிருந்தார். “உங்களுக்கு ஏன் இந்த வியாதியைக் கடவுள் தர வே” என்ற அன்பரின் ஆதங்கம் ஆஷுக்குப் புரிந்தது.

 

 

அந்த விசிறிக்கு ஆஷ் இப்படி பதிலை அனுப்பினார்:

“உலகெங்குமிலிருந்து 5 கோடி குழந்தைகள் டென்னிஸ் விளையாட ஆரம்பிக்கின்றனர்.  அதில் 50 லட்சம் பேர்கள் டென்னிஸை எப்படி விளையாடுவது என்று கற்கின்றனர். அதில் ஐந்து லட்சம் பேர்கள் உண்மையாக தொழில் ரீதியாக அதை விளையாடக் கற்கின்றனர். அதில் ஐம்பதினாயிரம் பேர் உள் வளையத்திற்குள் வருகின்ற்னர். அதில் ஐந்தாயிரம் பேர்கள் க்ராண்ட் ஸ்லாம் விளையாட வருகின்றனர். அதில் ஐம்பது பேர் விம்பிள்டனுக்கு வருகின்றனர். அதில் நான்கு பேர்கள் அரை-இறுதிக்கு வருகின்றனர். அதில் இரண்டு பேர் இறுதிப் போட்டிக்கு வருகின்றனர். அதில் ஒருவர் விம்பிள்டன் கோப்பையை வெல்கிறார். விம்பிள்டன் கோப்பையை நான் கையில் பிடித்திருந்த போது கடவுளிடம் ‘என்னை மட்டும் ஏன் இதற்குத் தேர்ந்தெடுத்தீர்க்ள்?” என்று நான் கேட்கவில்லை. ஆகவே வ்லியில் துடிக்கும் இப்போது மட்டும் நான் கடவுளிட்ம், எதற்காக இது எனக்கு? என்று கேட்கக் கூடாதல்லவா!”

 

 

என்ன அற்புதமான பதில். இறைவனின் உள்ளப் பாங்கை அறிந்த ஒரு பக்குவி ஆர்த்ர் ஆஷ் என்பது தெரிகிறதல்லவா?

ஆதாரம் : கொல்கொத்தாவிலிருந்து வெளி வரும் ஆங்கில வார இதழ் TRUTH – 28-4-2017 இதழ்

தமிழ் ஆக்கம் ச.நாகராஜன்

 

இதன் ஆங்கில மூலம் கீழே தரப்படுகிறது;

One Paragraph That Explains Life !

 

Arthur Ashe, the legendary Wimbledon player was dying of AIDS caused by infected blood he received during a heart surgery in 1983.

 

From the world over, he received letters from his fans, one of which conveyed: “Why does God have to select you for such a bad disease”.

 

To this, Arthur Ashe replied: The world over fifty million children start playing tennis, five million learn to play tennis, five lakhs learn professional tennis, fifty thousand come to the circuit, five thousand reach the grand slam, fifty reach Wimbledon, four get to the semi-final and two to the finals. When I was holding the Wimbledon Cup, I never asked God, “Why me?” So, today in pain I should not be asking God: “Why me?”

 

நன்றி: TRUTH WEEKLY 28-4-2017 ISSUE

 

 

 

 

Leave a comment

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s

%d bloggers like this: